
Waziri wa Maliasili na Utalii, Lazaro Nyalandu, akionyesha mkoba wenye fomu za kuwania nafasi ya urais kupitia Chama Cha Mapinduzi (CCM) baada ya kukabidhiwa katika Makao Makuu ya CCM mjini
Dodoma. Pembeni ni mkewe Bi. Faraja Nyalandu.
Dodoma. Pembeni ni mkewe Bi. Faraja Nyalandu.

Waziri wa Maliasili na Utalii, Lazaro Nyalandu, akizungumza na waandishi wa habari (hawapo pichani) mara baada ya kuchukua fomu za kuwania nafasi ya urais kupitia Chama Cha Mapinduzi (CCM) katika Makao Makuu ya CCM mjini Dodoma. Pembeni ni mkewe Faraja.

kukabidhiwa katika Makao Makuu ya CCM mjini Dodoma
No comments:
Post a Comment